Delwedd:BSicon exv-SHI2gr.svg
Maint rhagolwg PNG o ffeil SVG yw: 500 × 500 picsel. Eglurdebau eraill: 240 × 240 picsel | 480 × 480 picsel | 768 × 768 picsel | 1,024 × 1,024 picsel | 2,048 × 2,048 picsel.
Maint llawn (Ffeil SVG, maint mewn enw 500 × 500 picsel, maint y ffeil: 418 byte)
Hanes y ffeil
Cliciwch ar ddyddiad / amser i weld y ffeil fel ag yr oedd bryd hynny.
Dyddiad / Amser | Bawdlun | Hyd a lled | Defnyddiwr | Sylw | |
---|---|---|---|---|---|
cyfredol | 04:32, 8 Ebrill 2011 | 500 × 500 (418 byte) | Tuvalkin | {{Information |Description={{fr|1=Schéma pour schémas de voies ferrées BS}} {{en|1=rail icon}} |Source=*File:BSicon_vSTRe-.svg |Date=2011-04-08 04:32 (UTC) |Author=*File:BSicon_vSTRe-.svg: *BSicon_evÜWB.svg: [[U |
Cysylltiadau'r ffeil
Mae'r 1 tudalennau a ddefnyddir isod yn cysylltu i'r ddelwedd hon:
Defnydd cydwici y ffeil
Mae'r wicis eraill hyn yn defnyddio'r ffeil hon:
- Y defnydd ar de.wikipedia.org
- Y defnydd ar en.wikipedia.org
- Kent and East Sussex Railway
- Somerset and Dorset Joint Railway
- Evercreech Junction railway station
- Bala and Festiniog Railway
- Bala Junction railway station
- Frongoch railway station
- Capel Celyn Halt railway station
- Arenig railway station
- Trawsfynydd Lake Halt railway station
- Maentwrog Road railway station
- Festiniog railway station
- Trawsfynydd railway station
- Manod railway station
- Utrecht Centraal railway station
- Tan-y-Manod railway station
- Rother Valley Railway
- Ely and St Ives Railway
- Vale of Glamorgan Railway
- Template:Girvan and Portpatrick Junction Railway
- Girvan and Portpatrick Junction Railway
- Template:Kent and East Sussex Railway
- Bawdrip Halt railway station
- Foss Islands branch line
- Brühl train derailment
- Template:S&DJR RDT
- Template:Vale of Glamorgan Railway map
- Bala (New) railway station
- Template:Bala and Festiniog Railway
- Tyddyn Bridge Halt railway station
- Template:Northampton to Market Harborough line
- Northampton–Market Harborough line
- Template:Bedford to Northampton Line
- Bedford–Northampton line
- Template:Ely and St Ives Railway
- Wellington and Manawatu Railway Company
- User:DavidAHull/sandbox
- Bryn-Celynog Halt railway station
- Llafar Halt railway station
- Graig Ddu quarry
- Teigl Halt railway station
- Trawsfynydd Camp railway station
- Cwm Prysor Halt railway station
- Cwm Prysor Viaduct
- Tyddyngwyn railway station
- Glynllifon Street railway station
- Template:Foss Islands Branch Line
- Blaenau Ffestiniog Central railway station
- Linha do Alentejo
- Linha de Évora
Gweld rhagor o'r defnydd cydwici o'r ffeil hon.